DC Fanfiction
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Về event mừng DCFF tròn 1 tuổi <3

2 posters

Go down

Về event mừng DCFF tròn 1 tuổi <3 Empty Về event mừng DCFF tròn 1 tuổi <3

Bài gửi by Jallys Sat Sep 17, 2016 2:53 pm

event mừng DCFF tròn 1 tuổi
f o r   y o u r   m o s t   b e l o v e d

Về event mừng DCFF tròn 1 tuổi <3 Cross-11

Cuối cùng thì DCFF đã trở lại rồi đây!

Gọi là event cho to tát, chứ đây chỉ là một thông báo nhỏ cho những ai còn nhớ đến ngôi nhà này. Năm đầu tiên chúng mình dựng nhà, đã tổ chức một kì contest nhưng không hoàn thành trọn vẹn, những hoạt động cũng chỉ sôi nổi trong thời gian đầu rồi chìm dần. Là admin, mình thật sự áy náy vì đã không thể làm tốt nhiệm vụ của mình. Ừm, nếu ai vẫn còn ghé thăm nơi này thì hãy dành chút thời gian đọc thông báo này nhé. Sinh nhật 1 tuổi của DCFF, ít nhất cũng phải trọn vẹn, bù lại cho những dự định chưa hoàn thành.

Yêu cầu của chúng mình không cao, các cậu có thể viết chưa tốt, nhưng cái chính là tình yêu cho DCFF. Chúng mình sẽ chấm điểm dựa trên điều đó. Quà cũng đơn giản, là chúng mình sẽ viết tặng người được giải một fanfic về couple bí mật :") Không quan trọng có chiến thắng hay không, chúng mình đều biết được tình yêu của các cậu dành cho nơi này và cho cả DC nữa.

Chủ đề lần này, hãy viết một one-shot hoặc short-fic (từ 5 chương trở xuống) về Đông, kèm thêm vài dòng cảm nhận về DCFF. Ba-rem điểm sẽ công bố sau.

Mình và các mod sẽ biết ơn các cậu nhiều lắm, vì đã tham gia chung vui cùng DCFF mừng sinh nhật đầu tiên <3

Jallys.
Jallys
Jallys
Admin
Admin

http://amberlyskall.wordpress.com

Về event mừng DCFF tròn 1 tuổi <3 Empty Re: Về event mừng DCFF tròn 1 tuổi <3

Bài gửi by Mai Ainashi Sat Sep 24, 2016 3:42 pm

Lần này em chắc là Underground có việc chứ? =)))
Mai Ainashi
Mai Ainashi
Underground
Underground

- Similar topics