DC Fanfiction
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Về việc rút khỏi vị trí advertiser

2 posters

Go down

Về việc rút khỏi vị trí advertiser Empty Về việc rút khỏi vị trí advertiser

Bài gửi by yuchan131297 Thu Feb 04, 2016 7:36 pm

Chào Ban quản trị,

Mình là yuchan, hiện tại thì mình là advertiser của DCFF và làm việc trên fanpage FB của forum. Mình muốn rút khỏi vị trí này, vì mình không có nhiều thời gian rảnh để đăng bài. Nếu được, mình cũng xin được làm Underground của forum, vì mình có thể viết review cho các fic, và mình có đủ thời gian để đọc và review fic. Công việc này thật sự nhẹ nhàng hơn làm advertiser.

Mình xin lỗi và mong được BQT chấp nhận đề nghị này.

Cảm ơn,

yuchan

yuchan131297
Underground
Underground

Về việc rút khỏi vị trí advertiser Empty Re: Về việc rút khỏi vị trí advertiser

Bài gửi by Jallys Thu Feb 04, 2016 7:47 pm

Chào cậu,

Đầu tiên, cậu chú ý nhé, không đăng topic trùng lặp.

Thứ hai, mình rất tiếc khi biết được quyết định của cậu. Mỗi người có một cuộc sống riêng, nên mình hoàn toàn hiểu được, và mình chấp nhận. Cậu đăng kí vào vị trí này, và mình rất vui, vì đây là một mảng mới của forum và cần nhân sự. Keiko và Pansy đã làm rất tốt, nên mình tạm yên tâm về mảng này.

Thứ ba, chào mừng cậu đến với Underground. :") Có lẽ, đây là mảng chìm nhất của forum, nhưng nó hoạt động theo đúng nghĩa của 'chìm', chìm hẳn luôn, mình đã lo là nó không nổi lên được ấy. =)) Có thêm thành viên mới, hẳn là mảng này sẽ sôi nổi hơn.

Cảm ơn cậu, và chúc cậu một năm mới vui vẻ.

Jallys
Jallys
Jallys
Admin
Admin

http://amberlyskall.wordpress.com

Bài gửi by yuchan131297 Fri Feb 05, 2016 11:18 am

Cảm ơn cậu,

Mình thật sự xin lỗi, vì mình chưa làm được gì ở vị trí advertiser. Cảm ơn vì đã hiểu cho mình. Và, mình sẽ làm tốt với vai trò là Underground, nên có lẽ cậu không cần lo lắng quá nhiều.

Chúc cậu một năm mới vui vẻ.

yuchan

yuchan131297
Underground
Underground

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics